24/03/17 പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ സംരക്ഷണ യജ്ഞം, അധ്യാപക സംഗമം

പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ സംരക്ഷണ യജ്ഞം സി ആർ സി തല പ്രവർത്തനാസൂത്രണ ശില്പശാലകൾ നടന്നു വരുന്നു....

Monday, April 3, 2017



VACCATION  TRAINING-RP LIST

CLASS
NAME
SCHOOL

STD I
AMRITHA
GHSS MAMBRAM(Eng)
SMERA
KARA LPS(Eng)
HEMALATHA
CRCC BRC
VINOD M P
CRCC  BRC


STD II
SRUTHI
KANHILERI WEST LPS
UNAIS
Trainer(Eng)
Rivya
KALLUR  NEW UPS
SANDHYA
CRCC  BRC


STD III
THANKAMANI
MANNUR LPS
ABDUL RAHMAN
GLPS KODOLIPRAM
PADMINI
PADUVILAYI LPS
NIRMALADEVI
TRAINER BRC

STD IV
ZEENATH M
KEECHERI LPS
SREEREMYA
KALLUR NEW UPS
SREEKANTH
KALLUR NEW UPS
SREEJITH
TRAINER  BRC
           UP MALAYALAM
SYAM SUNDHAR
MERUVAMBAYI UPS
DINESH KUMAR
CRCC
UP ENGLISH
BALACHANDRAN
PARIYARAM UPS
MANOHARAN
PAZHASSI WEST UPS
HINDI
PUSHPARAJAN
PANAMPATTA NEW UPS
SUJATHA
KEEZHALLUR UPS
UP SOCIAL SCIENCE
MANOJ
KANHILERI UPS
SAJEEV KUMAR
THERUR  UPS
BASIC SCIENCE
JAYAKRISHNAN
PORORA UPS
RAVEENDRAN
GUPS MATTANNUR
MATHS
RAJESH
PAZHASSI WEST UPS
PURUSHOTHAMAN
VENGAD MUPS
URUDU
ABDUL KHADER
KEEZHALLUR UPS
RIYAS
PANAMPATTA NEW UPS
LP ARABIC
NISAMI
GUPS MATTANNUR
SHAHEER
THERUR MLPS
UP SANSKRIT
PRAKASHAN
KUNNIRIKKA UPS
SHYAMA CHANDROTH
KEEZHALLUR  UPS
UP ARABIC
SAJITH K
TRAINER BRC
LP ENGLISH
UNAIS M
TRAINER BRC


Thursday, March 23, 2017


Cluster 2017 March 24    

BRC Name of RP Name of Centre

MATTANNUR BALACHANDRAN GUPS MATTANNUR   (3  BATCH)


SANATH


MUHAMMED  NIZAM


NIRMALA DEVI MP


SANDHYA K T


PRAVINA


JAYAKRISHNAN NISLPS PALOTTUPALLY


NAJMA


SHYAMALA GLPS  SIVAPURAM


REJINAS


SAJEEVAN PANAMPATTA  NEW  UPS


MANOJ


RADHAKRISHNAN KOODALI UPS  (2  BATCH)


ABDUL RAHMAN


SREEJITH K K


HEMALATHA


PRAVEEN GHSS MAMBRAM


DINESHKUMAR


RAJESH  V GVHSS EDAYANNUR  (2 BATCH)


SHAHEER V P


UNAIS  M


VINOD M P


PAVITHRAN PANCHAYATH  HALL VENGAD(2  BATCH)


RAJESH  


SAJITH C


PUSHPA  N
       
       
       

Wednesday, March 22, 2017

ഞങ്ങൾ റെഡി
             24 നു നടക്കുന്ന അധ്യാപക സംഗമത്തിന് ഞങ്ങൾ റെഡി. ക്ലസ്റ്ററിനു മുന്നോടിയായി സജീവമായ ബി ആർ ജി പരിശീലനം  ബി ആർ സി യിൽ വെച്ച് നടന്നു. 25 പേർ പങ്കെടുത്തു. ട്രെയിനർമാരായ ഉനൈസ്,ശ്രീജിത്ത് എന്നിവർ പരിശീലനം നൽകി.

Monday, March 20, 2017

മട്ടന്നൂർ നിയോജക മണ്ഡലം മികവ്  
മികച്ച കുട്ടികളുടെ അവതരണങ്ങളല്ല മികവുകൾ
   "മികച്ച കുട്ടികളുടെ അവതരണങ്ങളല്ല യഥാർത്ഥ മികവുകൾ. സ്കൂളിന് മുഴുവൻ ഊർജ്ജം പകർന്നിട്ടുള്ള തനതു പ്രവർത്തനങ്ങളാവണം അത്. മറ്റു സ്കൂളുകൾക്ക് മാതൃകയാക്കാവുന്ന പ്രവർത്തനം എന്നതിലുപരി വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലേക്കുള്ള നിങ്ങളുടെ സംഭാവന കൂടിയാവണം." 
      
       മട്ടന്നൂർ മണ്ഡലം മികവുത്സവം എ ഇ ഓ എ പി അംബിക ടീച്ചറുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്  വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി  ചെയർമാൻ വി കെ സുരേഷ്ബാബു ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്തു. ബി പി ഒ  രതീഷ് എ വി, മുൻ എ ഇ ഒ  ബാലകൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ, മുൻ ബി പി ഒ  സുധാകരൻ മാസ്റ്റർ , എം പി വിനോദ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. 16 സ്കൂളുകളിൽ നിന്നായി വൈവിധ്യമാർന്ന അവതരണങ്ങളും പ്രദര്ശനവും   നടന്നു. പങ്കെടുത്ത എല്ലാ സ്കൂളുകൾക്കും സർട്ടിഫിക്കറ്റും മെമെന്റോയും നൽകി.



Tuesday, March 14, 2017





                       മികവുത്സവം    
    സർവശിക്ഷാ അഭിയാൻ ഒരു വര്ഷം നൽകിയ അക്കാദമിക പിന്തുണ സ്കൂളുകൾ എങ്ങനെ പ്രയോജനപ്പെടുത്തി എന്നതിന്റെ നേർസാക്ഷ്യമായി പഞ്ചായത്ത്  മികവുത്സവങ്ങൾ സമാപിച്ചു.
മറ്റു വിദ്യാലയങ്ങളും അധ്യാപകരും വ്യത്യസ്തവും മാതൃകാപരവുമായ ഇടപെടലുകൾ നടത്തിയ അനുഭവങ്ങളിൽ നിന്നും മെച്ചപ്പെട്ടവ സ്വീകരിക്കാനും താനും തന്റെ വിദ്യാലയവും ഏത് അവസ്ഥയിൽ നിൽക്കുന്നു എന്ന് സ്വയം വിലയിരുത്തുവാനും മികവുത്സവത്തിലൂടെ അധ്യാപകർക്ക് സാധിച്ചു.
          കുന്നോത്ത് യു പി സ്കൂൾ, സി ഡി എസ് ഹാൾ മട്ടന്നൂർ, ഗവ എൽ പി സ്കൂൾ ശിവപുരം,  മെരുവമ്പായി യു പി സ്കൂൾ, തെരൂർ  മാപ്ല എൽ പി സ്കൂൾ,  കീഴത്തൂർ യു പി സ്കൂൾ എന്നിവയായിരുന്നു മികവുത്സവത്തിന്റെ വേദികളായത്. 
    

മണ്ഡലം മികവുത്സവത്തിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്കൂളുകളുടെ വിവരങ്ങൾ....







Thursday, March 9, 2017

ഭിന്നശേഷി വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള ഉപകരണ വിതരണം 




സ്വാഗതം      : എം പി വിനോദ് സി ആർ സി സി 
അധ്യക്ഷത   : നിർമല എം പി, ട്രെയ്നർ 
ഉദ്‌ഘാടനം  : പി എം അംബുജാക്ഷൻ, ഹെഡ്മാസ്റ്റർ ഗവ യു പി സ്കൂൾ  മട്ടന്നൂർ                                                                                     
നന്ദി               : ശ്രീജിത്ത് കെ കെ , ട്രെയിനർ